SIMULIZI NA CHOMBEZO

Jifunze kuhusu maisha na mapenzi kupitia category hii pia unaweza kupata nakala mbali mbali juu ya mafanikio ya maisha pamoja na simulizi za kusisimua na Chombezo za kunyegesha za kiswahili bure.

SIMULIZI|KIFO CHA MENDE SEHEMU YA – 22 MWISHO

SEHEMU YA 22 Halima akiwa amekaa na mashoga zake, hatimaye Hemedi akampigia simu Halima.  Halima hakuogopa bali alipokea.  Hemedi.. “Hellow…

Read More »

SIMULIZI|KIFO CHA MENDE SEHEMU YA- 20

Anza nayo…… Mo Jay.. “Unajua kwamba mkeo anatoa penzi lake nje?. Bwana Rajabu akajibu “Sijui ndugu”.  Basi mkeo anatoa penzi…

Read More »

SIMULIZI|KIFO CHA MENDE SEHEMU YA- 21

Wakati wote wapo mezani wanakula na kuangaliana uso kwa uso. Husna alijisikia hamu na Mo, na kuanza kumrushia miguu katika…

Read More »

SIMULIZI|MALIPO KITANDANI SEHEMU YA- 10

MALIPO KITANDANI 💔 KISOLO CHA 10Story za Mr AB KISOLO CHA 10“kheee” binti alishangaa kwa sauti, alionekana kushtushwa sana na…

Read More »

SIMULIZI|KIFO CHA MENDE SEHEMU YA- 19

Mo jay, akamwambia kwa kumjibu “Yupo salon boss wangu namsubiria hapa sahizi” baada ya kumjibu simu ikakata gafla na mawasiliano…

Read More »

SIMULIZI|KIFO CHA MENDE SEHEMU YA – 18

SEHEMU YA 18 Huku upande wa pili, mam Halima akaanza kumsema Husna kwa maneno makali. “Husna huna umakini kwa kazi,…

Read More »

SIMULIZI|MALIPO KITANDANI SEHEMU YA- 06 HADI YA – 07

Mr AB KISOLO CHA 06 HADI 07 K06TulipoishiaWahoji waliuliza maswali yao mengi sana, lakini binti alionekana kuwa wa kiasi kuwajibu,…

Read More »

SIMULIZI|KIFO CHA MENDE SEHEMU YA- 17

SEHEMU YA 17 Husna amevalia nguo zake huku chupi ikionekana. Husna akashtuka gafla na kumuuliza mlinzi, “Wewe mlinzi vipi unataka…

Read More »

SIMULIZI|KIFO CHA MENDE SEHEMU YA- 16

SEHEMU YA 16 Chombeza, lilizidi kunoga. Husna alionyesha mautundu baada ya kushika ukuta sasa anashika floor huku makalio yote yamejitokeza…

Read More »

SIMULIZI|KIFO CHA MENDE SEHEMU YA – 15

Mo Jay, alifika kwa haraka sana nyumbani kwa boss na kufunguliwa geti. Akaingia nalo ndani, kisha akaingia ndani zaidi baada…

Read More »
Back to top button